Dung dịch vệ sinh ống tủy MD-Cleanser

Dung dịch bơm rửa loại bỏ mùn ngà 17% EDTA
MD-CLEANSER
Giá bán:
195,000 VNĐ
Thương hiệu
Meta Biomed
Xuất xứ
Hàn Quốc
Quy cách
Lọ 100ml
Tình trạng
Còn hàng
Đăng ký nhận Catalogue
Liên hệ tư vấn: 028 6292 2245
Vui lòng chọn

Bơm rửa ống tủy EDTA - MD Cleanser

 

  • Loại bỏ các chất vô cơ bằng EDTA-Ca+
  • Sửa soạn ống tuỷ dễ dàng hơn nhờ tác dụng làm mềm ngà ở thành ống tủy
  • Dùng cho ống tủy hẹp ở những răng sau.
  • Loại bỏ mùn ngà, giúp làm sạch thành ống tuỷ
EDTA 17%  - Nước - NH4OH: bazo yếu
- Dùng cho các ống tủy bị canxi hóa.
- Dùng cho các ống tủy hẹp.
- Loại bỏ mùn ngà.
BÌNH LUẬN CỦA BẠN
Sản phẩm khác
Nồi hấp tiệt trùng Prime Line Vacuclave 323 - Classic B - 23L
icon1
Hãng sản xuất: Thương hiệu: MelagXuất xứ: Đức
Chân răng nhân tạo UF(II) Fixture (Implant DIO)
icon1
Hãng sản xuất: Thương hiệu: DIOXuất xứ: HÀN QUỐC
Xi măng hàn răng Riva Luting (Cement gắn kim loại GIC - Riva Luting)
icon1
Hãng sản xuất: Thương hiệu: SDIXuất xứ: Úc
MÁY LÀM RĂNG GIẢ NHA KHOA CORITEC 150i PRO
icon1
Hãng sản xuất: Thương hiệu: IMES-ICOREXuất xứ: Đức
MŨI ĐÁ MÀI SỨ & MANDREL
icon1
Hãng sản xuất: Thương hiệu: DIANFONGXuất xứ: TRUNG QUỐC
Tay khoan nha khoa EXPERTtorque LUX E680L
icon1
Hãng sản xuất: Thương hiệu: KavoXuất xứ: Đức
Máy In 3D EDGE MAX | Công nghệ LCD 7K
icon1
Hãng sản xuất: Thương hiệu: RAYSHAPEXuất xứ: TRUNG QUỐC
Thời gian làm việc: 8:00 - 17:00 ( Từ thứ 2 đến thứ 6 )
8:00 - 12:00 ( Thứ 7 )
Hotline
Trụ sở chính
(028) 6292 2245
 
VPĐD Hà Nội
(024) 6650 8458